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MFUKO WA SELF

SELF MF

“Giving the
People a working
chance”

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO

1. TAARIFA ZA ASASI YA MWOMBAJI
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2. TAARIFA ZA WAMILIKI WA ASASI

Jina la Jinala |JinalaTatu/ | Tareheya | Kitambulisho | Kazi Namba ya

Kwanza Pili Jina la Ukoo | Kuzaliwa Simu
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3. TAARIFA ZA MIKOPO KUTOKA TAASISI NYINGINE

Namba | Jina la Mkopeshaji Kiasi cha Mkopo Tarehe Baki ya
Kilichotolewa Ulipotolewa Mkopo

4. TAARIFA YA MKOPO UNAOOMBWA SELF

Namba | Kiasi cha Mkopo Kinachoombwa | Matumizi ya Mkopo Aina ya Mkopo

Unaoombwa

5. DHAMANA YA MKOPO UNAOOMBWA SELF

NambA | Dhamana inayowekwa Thamani ya Dhamana (TZS.) | Taarifa za ziada kuhusu

dhamana kama zipo.

Ambatanisha nakala ya dhamana kama ipo mfano kama dhamana ni ardhi basi ambatanisha

nakala ya hati ya kiwanja etc

6. MASHARTI

Sisi (Bodi na/au Wamiliki) tuliosaini hapa chini:

Tunathibitisha kwamba taarifa zote hapo juu ni sahihi na za kweli.

Tunakubali na kuridhia kwamba Mfuko wa SELF utawasiliana na wakopeshaji wengine ili kuona jinsi
tunavyoshirikiana nao pamoja na kuangalia/kupeleka taarifa zetu kwenye “Credit Reference Bureau”.

Iwapo taasisi itachelewa kurejesha mkopo basi mfuko wa SELF una haki ya kupeleka taarifa zake
kwenye “Credit Reference Bureau” na/ au kutangazwa katika vyombo vya habari.

Tumesoma na kuridhia.
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Namba | Jina la|Jina la|JinalaUkoo | Tarehe vya | Namba ya | Saini
kwanza Pili Kuzaliwa Simu

7. Tarehe ya kuwasilisha maombi ..................coooeiinnie
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